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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mojawapo ya kivutio cha utalii 
mkoani Morogoro ni?

Jibu:  Milima ya Udzungwa.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni Mkoa gani nchini Tanzania 
unaolima zao la pamba kwa wingi?

Jibu: Mwanza
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni madini gani yaliyogunduliwa nchini 
Tanzania hivi karibuni?

Jibu: Uranium
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Madini ya Uranium yamegunduliwa 
mkoa gani nchini Tanzania?

Jibu: Bahi - Dodoma 
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mkoa gani Tanzania Mjusi 
mkubwa(Dinosaur) alipatikana na 

kupelekwa kuhifadhiwa nchini Ujerumani?

Jibu: Lindi
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Nani aliyegundua madini ya 
Tanzanite na mwaka gani?

Jibu: Jummane Ngoma, 1967
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mnyama gani ni nembo ya Taifa?

Jibu: Twiga
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mojawapo ya maajabu 7 ya 
Dunia kutoka Tanzania ni?

Jibu: Ngorongoro Crater.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mlima upi ni mrefu kuliko yote Afrika?

Jibu: Kilimanjaro.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Urefu wa Mlima Kilimanjaro ni mita 
ngapi toka usawa wa Bahari?

Jibu: 5,895m
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mbuga ipi ya wanyama ni kubwa 
kuliko zote Tanzania?

Jibu: Serengeti.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ziwa lipi lina kina kirefu Tanzania 
na la pili kwa kina duniani?

Jibu: Ziwa Tanganyika.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja mbuga kubwa tatu za 
wanyama nchini Tanzania.

Jibu: Serengeti, Mikumi and Ngorongoro
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja maziwa makubwa matatu 
nchini Tanzania.

Jibu: Victoria,Tanganyika na Nyasa.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mojawapo ya kivutio cha utalii  
mkoani Tanga ni?

Jibu: Mapango ya Amboni
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni hifadhi gani ya kwanza Tanzania 
ya viumbe vya baharini?

Jibu: Kisiwa cha Mafia
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mto Nile umeanzia sehemu 
gani nchini Tanzania?

Jibu: Ziwa Victoria
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mlima gani wa pili kwa 
ukubwa hapa Tanzania?

Jibu: Meru
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mbuga gani ya wanyama 
inayopatikana katika mkoa wa 

Morogoro?

Jibu: Hifadhi ya taifa ya Mikumi.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni zao gani la biashara 
linalolimwa mkoa wa Mtwara?

Jibu: Korosho
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja mazao matatu ya biashara 
yanayozalishwa nchini Tanzania.

Jibu: Kahawa, Korosho na Tumbaku 
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mbuga ipi ni ya pili kwa ukubwa 
hapa Tanzania?

Jibu: Hifadhi ya taifa ya Ruaha.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni ziwa gani kubwa Afrika 
linalopatikana Tanzania?

Jibu: Ziwa Victoria
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja mikoa mitatu ambayo 
kampuni ya Bia Tanzania imeanza 
kutekeleza mradi wake wa maji

Jibu:  Arusha, Mwanza na Iringa.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Nchi ya Tanzania ipo katika 
ukanda gani kijiografia?

Jibu:  Ukanda wa kitropiki.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja mikoa mitatu inayolima zao 
la shayiri Tanzania

Jibu:  Kilimanjaro, Mbeya na Iringa.


