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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mchezaji gani toka 
Zambia aliyesajiliwa na Klabu ya 

Simba Msimu huu?

Jibu: Sunzu



MIC
HEZ

O

Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni timu gani iliyoibuka 
Bingwa mpya wa Kombe la 

Kagame Mwaka 2011?

Jibu: Yanga 
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Timu ya wanawake ya Tanzania
(Twiga Stars) ilishika nafasi ya ngapi 

katika mashindano  yaliyofanyika nchini 
Zimbabwe 2011?

Jibu: Nafasi ya  Tatu
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mchezaji gani wa yanga 
aliyefunga goli la ushindi katika 

fainali za Kombe la Kagame 2011?

Jibu: Kenneth Asamoah
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mrisho Ngassa aliichezea timu 
gani ya Marekani ilipoumana na 

Manchester United?

Jibu: Seattle Sounders
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Matokeo ya mechi kati ya 
Tanzania na Morocco 2010 jijini 

Dar es Salaam yalikuwaje?

Jibu: Taifa Stars 0-1 Morocco
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Uwanja gani mkoani Mwanza 
unaotumika katika mechi za ligi 

kuu ya Tanzania bara?

Jibu: CCM Kirumba
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja mdhamini wa Klabu za 
Simba na Yanga?

Jibu: Kilimanjaro Premium Lager
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Nani ni rais wa shirikisho la mpira 
wa miguu Tanzania hivi sasa?

Jibu: Leodgar Tenga
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Taja jina la Kocha wa sasa wa 
Timu ya Taifa ya Mpira wa miguu?

Jibu: Jean Poulsen
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Timu ya Tanzania ya mpira wa 
miguu chini ya umri wa miaka 20 

inajulikana kwa jina gani?

Jibu: Ngorongoro heroes.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Tanzania imepangwa na timu 
zipi katika kusaka tiketi ya 
kucheza kombe la Dunia?

Jibu: Ivory coast, Morocco na Gambia.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Twiga Stars walifuzu kushiriki 
mashindano gani 2011?

Jibu: All African Games
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Tanzania ilicheza lini mechi ya 
kirafiki na Brazil jijini Dar es Salaam?

Jibu: 7 June 2010
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mchezo upi unaoongoza 
kupendwa zaidi hapa nchini Tanzania?

Jibu: Mpira wa Miguu  
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Timu ya Taifa ya Tanzania Bara 
inajulikana kwa jina gani?

Jibu: Kilimanjaro Stars
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

mchezaji gani kutoka Klabu ya 
Simba aliyejiunga na timu ya TP 

Mazembe 2011?

Jibu: Samatta
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Mchezaji gani kutoka Klabu ya 
Simba aliyejiunga na timu ya DC 

Motema Pembe 2011?

Jibu: Musa Hassan Mgosi
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Rashid Matumla anacheza 
mchezo upi?

Jibu: Ndondi
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Kwa mara ya mwisho Tanzania 
ilishiriki mashindano ya Mataifa 

huru ya Afrika mwaka upi?

Jibu: 1980
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Timu ipi walikuwa mabingwa wa 
Kombe la Mapinduzi 2010?

Jibu: Simba 
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Simba na Yanga zilicheza lini katika 
uwanja wa Sheik Amri Abeid na 

matokeo yalikuwaje?

Jibu: 1994,  4-4 
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Ni mchezaji gani wa kwanza kutoka 
Simba kwenda kufanya majaribio 

nchini ujerumani?

Jibu: Mohamed Mwameja. 
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Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Nani aliyekuwa mchezaji wa 
kwanza wa Yanga kwenda kufanya 

majaribio nchini ujerumani?

Jibu: Edibily Jonas Lunyamila.
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Mwisho wa promosheni ni 9 Dec 2011

Andika Jina lako kamili na jibu, kisha 
tuma kwenda no 15723 nasi 
tutakupigia simu na utakuwa na nafasi 
ya    zawadi kemkem.
Sikiliza Clouds FM kwa maelezo zaidi

KUSHINDA

Timu zipi zilikutana kwenye fainali 
za Kilimanjaro Taifa Cup 2011?

Jibu: Mwanza na Mbeya.


